CAMERA HD-TVI 2MP COLORVU HIKVISION DS-2CE12DF3T-F
Mã SP: 0
Lưu sản phẩm yêu thích
Đánh giá: rate                  Lượt xem: 558 lượt
Mô tả sản phẩm:
Camera hình trụ có màu ban đêm 2MP (ColorVu)
•Cảm biến CMOS 2MP. Độ phân giả 1920x1080. Độ nhạy sáng 0.0005 lux @(F1.0, AGC ON)
•Ống kính tùy chọn 2.8/3.6/6mm. Hỗ trợ đèn trợ sáng 40m
•Tích hợp mic, hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục với mã DS-2CE12DF3T-FS
•Chống ngược sáng True WDR 130dB, giảm nhiễu số 3D DNR
•Hỗ trợ đèn nháy khi có báo động
•Tiêu chuẩn chống bụi, nước IP67. Nguồn 12VDC
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng:
- Miễn phí giao hàng (Trong bán kính 30 km) cho đơn hàng từ 5.000.000 đ trở lên
- Miễn phí giao hàng 50 km đối với đơn hàng từ 100.000.000 trở lên
- Nhận giao hàng và lắp đặt từ 8h00 -> 17h00 các ngày trong tuần trừ ngày lễ và chủ nhật
1.000.000đ
Hãy chia sẻ sản phẩm CAMERA HD-TVI 2MP COLORVU HIKVISION DS-2CE12DF3T-F:
Trả bảo hành nhanh chóng Đổi trả trong 03 ngày với sản phẩm lỗi kỹ thuật
Giao hàng miễn phí trong bán kính lên tới 50km Bán hàng online toàn quốc
Còn hàng
Hình ảnh
Mô tả chi tiết
Video
Driver & Software
Hãng sản xuất
Lọc sản phẩm
Loại Camera
Độ phân giải
Tầm xa hồng ngoại
Chất liệu
Vị trí lắp đặt
Sản phẩm liên quan
  • Camera IP giấu kín 2MP DAHUA DH-IPC-HUM8241-E1-L1
    Giá bán: Liên hệ
    Bảo hành:24 tháng
    Kho hàng: Còn hàng
    Mô tả tóm tắt:
    – Camera IP giấu kín 2MP. Cảm biến CMOS kích thước 1/2.8”.
    – Công nghệ Starlight với độ nhạy sáng 0.005 Lux@F2.0
    – Chống ngược sáng WDR(120dB).
    – Hỗ trợ chức năng IVS
    – Hỗ trợ chụp ảnh khuôn mặt và phân tích thuộc tính khuôn mặt
    – Ống kính pinhole siêu nhỏ, tiêu cự 2.8mm, góc rộng 105°
    Khuyến mại:
  • CAMERA ANALOG CHỐNG NGƯỢC SÁNG DAHUA DH-HAC-HFW2241TUP-Z-A CÓ MÍC
    Giá bán: 2.000.000đ
    Mô tả tóm tắt:
    ■ Thời gian thực không trễ hình.
    ■ Ống kính 2.7-13.5mm, chuẩn ngâm nước IP67, điện áp DC12V, công suất 8,2W.
    ■ Chất liệu vỏ nhôm đúc, môi trường làm việc từ -40°C~+60°C, kích thước 244.1mm×90.4mm×90.4mm, nặng 1,02kg
    Khuyến mại:
  • CAMERA IP FULL COLOR - CÓ MÀU BAN ĐÊM DAHUA H265+ DH-IPC-HFW3449T1P-AS-PV-S3
    Giá bán: 4.447.000đ
    4MP Full-color Active Deterrence Fixed-focal Bullet WizSense Network Camera
    Tích hợp đèn led trợ sáng cho hình ảnh có màu 24/24h
    ■ Độ phân giải 4MP cảm biến CMOS 1/2.7”
    ■ Chuẩn nén hình ảnh H.265+, 25/30fps@4MP,
    ■ Độ nhạy sáng tối thiểu 0.0015Lux@F1.0
    ■ Chống ngược sáng WDR , chế độ ngày đêm(ICR), bù sáng(BLC,HLC), Chống nhiễu (3D-DNR)
  • CAMERA IP FULL COLOR - CÓ MÀU BAN ĐÊM DAHUA H265+ DH-IPC-HDW3449HP-AS-PV-S3
    4MP Full-color Active Deterrence Fixed-focal Eyeball WizSense Network Camera
  • Camera IP Speed Dome 2MP DAHUA DH-SD49225DB-HNY
    – Độ phân giải 2 Megapixel 25/30fps@2MP.
    – Chuẩn nén hình ảnh H.265+
    – Công nghệ Startlight với độ nhạy sáng cực thấp
    – Ống kính zoom quang học 16X (5mm~80mm), zoom số 16x.
    – Tầm xa hồng ngoại 100m
    – Chống ngược sáng thực 120dB
  • CAMERA ANALOG CÓ MÀU BAN ĐÊM DAHUA DH-HAC-HDW1509TLP-LED-S2
    5MP Full-color Starlight HDCVI Eyeball Camera
    ■ Độ phân giải 5MP cảm biến CMOS 1/2.7" 20fps@5MP, 25/30fps@4MP, 25/30fps@1080P
    ■ Ống kính cố định 3.6mm, chuẩn chống nước IP67, điện áp DC12V, công suất 3W.
    ■ Chất liệu vỏ nhựa, môi trường làm việc từ -40°C~+60°C, kích thước φ97 mm × 85.8 mm (φ3.82" × 3.38"), 0.22kg
  • CAMERA ANALOG FULL COLOR CÓ MÀU BAN ĐÊM DAHUA DH-HAC-HFW1239TLMP-LED-S2
    2M Full-color Starlight HDCVI Bullet Camera
    ■ Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 40m.
    ■ Hỗ trợ công nghệ Super Adapt
    ■ Ống kính cố định 3.6mm, chuẩn chống nước IP67, điện áp DC12V, công suất 3.3W.
  • CAMERA ANALOG FULL COLOR CÓ MÀU BAN ĐÊM DH-HAC-HDW1239TLQ-LED-S2-2
    ■ Hỗ trợ công nghệ Super Adapt