CAMERA HD-TVI CÓ MÀU BAN ĐÊM HIKVISION DS-2CE12KF0T-FS
Mã SP: 0
Lưu sản phẩm yêu thích
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 24 tháng
Lượt xem: 416 lượt
Mô tả tóm tắt:• Cảm biến CMOS 3K (5MP 16:9)
• Độ phân giải 2960x1665@20fps
• Ống kính cố định 3.6mm (đặt hàng 2.8mm, 6mm)
• Độ nhạy sáng 0.001Lux@F1.0
• Đèn ánh sáng trắng tầm xa 40m, tích hợp mic
• DWDR,BLC,HLC,Global,HLS,2D DNR
• Nút chuyển chế độ 4 trong 1(TVI/AHD/CVI/CVBS)
• Nguồn 12VDC
• IP67, 194.2 mm × 78 mm × 74.5 mm, 522g"